Thursday, 10 May 2018

Ebitoke Atoboa Siri "Bikira Yangu Nilimpa Ben Pol Aitoboe".

SHARE

Msanii wa vichekesho bongo Ebitoke, ameweka wazi kuwa ahadi aliyomuahidi kumpa Ben Pol alishaitekeleza hivyo watu wasijiulize sana.

Akiongea na EATV,  Ebitoke amesema kuwa licha ya kwamba hivi sasa hayuko tena kwenye mahusiano na Ben Pol, lakini yeye ndiye alikuwa mwanaume wake wa kwanza na ndiye aliyempa zawadi ya usichana wake aliyomuahidi.

“Kama ulimuahidi mtu zawadi lazima umpe, nimeshampa Ben Pol zawadi yake”, amesema Ebitoke.

Ebitoke amesema kwamba wawili hao kwa sasa hawako pamoja lakini wanaendelea kusaidiana kwenye kazi, na sio kimapenzi tena.

Ikumbukwe kwamba baada ya Ebitoke kukiri kuwa na hisia za kimapenzi kwa Ben Pol aliweka wazi kuwa yeye bado ni msichana na usichana wake alitunza kwa ajili yake, hivyo kama angekuwa naye yuko tayari kumpa. 
SHARE

Author: verified_user

Chanzo cha Habari,Burudani,Michezo,Uvumi wa watu Mashuhuri. Chunguza mitindo ya kupendeza,picha,sinema na maonyesho ya televisheni!

0 Post a Comment: