MSANII Harmonize " Bora Ningesikia Mbosso Ndio Anatembea na Sarah ila huyu Mwarabu Fighter Naanzia Wapi Hata Kumuuliza?".

11:16:00 AM


MSANII Harmonize amefunguka kumwogopa Mwarabu Fighter Baada ya kuenea Udaku kuwa Baunsa huyo wa Diamond anatoka kwa siri na Girlfriend wake kwa siri
_
Regrann from @harmonize_tz - Mara 10 ningesikia @mbosso_ anakula mzigo ningemsubiri pale @thelifeclub_1 tarehe 13/5/ na #kipanga yani ile anaingia tuu....!!! nikamuulia hapo hapo sasa mtu kama huyu hivi unaanzaje hata kumuuliza mana hata kucheka kwenyewe kwa msimu jamani Mungu huyu daah.....!! 😓😓

Related Posts

Previous
Next Post »